ริเวียร่า กรุ๊ป บริษัทนักพัฒนาอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของเมืองพัทยา ตอกย้ำความสำเร็จ จัดงานเลี้ยงเพื่อฉลองเปิดตัวโครงการ “เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ” (The Riviera Ocean Drive) คอนโดมิเนียมไฮไรท์ดีไซน์หรูหรา ซึ่งได้ดำเนินการก่อสร้างแล้วเสร็จเป็นที่เรียบร้อย ท่ามกลางแขกวิไอพี ลูกค้า เอเจนซี่ และผู้สื่อข่าวที่มาร่วมงานอย่างคับคั่ง
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340119816_585689750166354_5511707252671153831_n-900x675.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340230606_517918893875836_3952724096727689717_n-900x675.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340204485_1304439490144672_6845582667826545152_n-900x675.jpg)
ภายในงานได้รับเกียรติจาก คณะผู้บริหาร นำโดย คุณวินส์ตัน และคุณสุกัญญา เกลเจ้าของและผู้บริหาร เครือ ริเวียร่า กรุ๊ป เชิญนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี ร่วมเปิดงานอย่างเป็นทางการ โดยมีดารานักแสดงชื่อดังอย่าง คุณบอย ปกรณ์ คุณ จี๊ดแสงทอง เกตุอู่ทอง นางแบบชื่อดัง และนักร้องชื่อดังอย่าง กระแต อาร์สยาม ร่วมโชว์เป็นไฮไลท์ของงาน
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340409917_622217216429427_3626151177751493777_n-900x676.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340282649_563687832245410_5221456863796843063_n-900x675.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340122747_3167148913431327_5451659706206876960_n-900x676.jpg)
เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ เป็นโครงการที่ได้ขนานนามว่าเป็นโครงการที่มีความงดงามที่สุด ตัวคอนโดมีความสูง 43 ชั้น จำนวนห้องชุดพักอาศัยมี 513 ห้อง ตั้งอยู่ในพื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 75 ตารางวา
ตั้งอยู่บนถนนจอมเทียนสายสอง ด้วยดีไซน์ชั้นเลิศและความหรูหรา จนสร้างความตื่นตาตื่นใจให้กับวงการคอนโดมิเนียมทั้งด้านสถาปัตยกรรมภายในและภายนอกให้โดดเด่นเป็นที่ยอมรับในระดับประเทศและสากล พรั่งพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340092920_699970005217774_2220862705862008101_n-900x676.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340125484_905123447449066_4786594617984210815_n-676x900.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340472124_154855854183826_4276370044727772477_n-900x676.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340449491_179645237830591_7460885972790710419_n-900x675.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2023/04/340331456_929396468275394_6659190531835598075_n-900x676.jpg)
พื้นที่ส่วนกลางตอบสนองทุกความต้องการ บนชั้น 21 และ ชั้น 22 สระว่ายน้ำที่สามารถมองเห็นได้ตลอดอ่าวจอมเทียน แบบไร้ขอบเขต ทั้งยังมีห้องออกกำลังกาย คาร์ดิโอ และ เวท เทรนนิ่ง และพื้นที่สันทนาการสำหรับเด็ก บาร์และเลานจ์บนดาดฟ้าของชั้น 43 พร้อมสวนหย่อม และสระบัวรอบบริเวณ สไตล์รีสอร์ท