![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2021/10/4-1-900x744.jpg)
โรงแรมเดอะ เบอร์เคลีย์ ประตูน้ำ ร่วมกับ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท นำข้าวกล่องจำนวน 200 กล่อง มามอบให้แก่พี่น้องชาวชุมชนสวนพลู ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์โควิด-19 ทั้งนี้เพื่อเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ทุกคนผ่านช่วงนี้ไปให้ได้โดยมี นภัสนันท์ เรืองสูงเนิน ผู้จัดการฝ่ายประชาสัมพันธ์และสื่อสารการตลาด ของโรงแรมฯ เป็นตัวแทนในการมอบ
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2021/10/2-1-900x724.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2021/10/3-1-900x675.jpg)