![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2022/02/K.-Sontaya-khunpluem-Pattaya-Mayor-900x585.jpg)
โรงแรมเซ็นทาราแกรนด์มิราจบีชรีสอร์ท พัทยา นำโดย มิสเตอร์ เวย์น ดิวเบอร์ลีย์, ผู้จัดการทั่วไปภาคพื้นที่ (ที่ 3 จากซ้าย)พร้อมด้วยเฉลิมรัฐ ขำสวัสดิ์ (ที่ 2 จากซ้าย) ผู้จัดการโรงแรม, พันณ์ชิตา รุ่งวิมลรัตน์ ผู้จัดการฝ่ายประชาสัมพันธ์, ทิวาพร มหาพรม ผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรบุคคล และ ชื่นกมล ลีชุติวัฒน์ ผู้จัดการฝ่ายสปา ตามลำดับ ร่วมอวยพรและสวัสดีปีใหม่ 2565 แด่ สนธยา คุณปลื้ม (ที่ 3 จากขวา) นายกเมืองพัทยา ณ ศาลาว่าการเมืองพัทยา เมื่อเร็ว ๆ นี้
Comments are closed.