รักในการบริหารโรงแรมในเครือของครอบครัว และชอบในการเรียนรู้เทรนด์เทคโนโลยีใหม่ๆ ของโลกใบนี้
ล่าสุด อี้ – ศุภชัย รัตนโอภาส ผู้บริหารหนุ่มโรงแรมมิตร์ พัทยา เลยจับสิ่งที่รักและสิ่งที่ชอบมามิ๊กซ์กันได้อย่างลงตัวด้วยการนำ QR Code Line มาใช้เป็นตัวกลางในการสื่อสารกับลูกค้าในทุกฟังก์ชั่นของโรงแรม อยากได้อะไรก็ได้หมดแค่แสกนแล้วแชท ทั้งล้ำทั้งหรูแบบนี้ต้องรีบไปลองซะแล้ว!! รายละเอียดเพิ่มเติมแอด Line official : @mytthotel
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2022/09/1.-ศุภชัย-รัตนโอภาส-900x600.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2022/09/3.-Mytt-Pattaya-Hotel-506x900.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2022/09/6.-Pippa-Restaurant-900x600.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2022/09/5.-Pippa-Restaurant-900x600.jpg)
![](https://baanrem.com/wp-content/uploads/2022/09/4.-Pippa-Restaurant-900x600.jpg)